ประวัติความเป็นมาของยืมมั้ย
![2562_002](https://yuemmai.com/wp-content/uploads/2023/09/2562_002.png)
2562
ก่อตั้งบริษัทฯ ภายใต้ชื่อ บริษัท ยืมมั้ย (ประเทศไทย) จำกัด
![2562-(1)](http://yuemmai.com/wp-content/uploads/2023/09/2562-1.gif)
2562
เปิดตัว “ยืมมั้ย” (YUEMMAI) บริการยืมโทรศัพท์มือถือผ่านแอปพลิเคชันรายแรกในประเทศไทย ภายใต้ความร่วมมือของ 5 ผู้นำธุรกิจยักษ์ใหญ่ SCI, AIS, SCB, COM7 และเมืองไทยประกันภัย
![2563](http://yuemmai.com/wp-content/uploads/2023/09/2563-scaled.jpg)
2563
ร่วมมือกับ ไทยซัมซุงอิเลคโทรนิคส์ ผู้นำด้านนวัตกรรม เทคโนโลยี และมีประสบการณ์ด้านดิจิตอลที่ยอดเยี่ยมระดับโลก เปิดตัวแคมเปญ “ฝ่าวิกฤตโควิด ธุรกิจต้องไปต่อ” โดยเปิดให้เช่าแท็บเล็ตจากซัมซุง เพื่อรองรับการทำงานในรูปแบบ Social Distancing หรือการเว้นระยะห่างทางสังคม
![2565](http://yuemmai.com/wp-content/uploads/2023/09/2565.jpg)
2565
ร่วมมือกับ บริษัท เวลธิเทคฟิน จำกัด หรือ “เวลธ์ติ” (Wealthi) ฟินเทคสตาร์ทอัพผู้พัฒนาเทคโนโลยีด้านการเงิน เปิดตัวแคมเปญ “สินเชื่อเพื่อซื้ออุปกรณ์ไอทีเพื่อการศึกษา สำหรับนิสิต นักศึกษา และบุคลากรทุกรั้วมหาวิทยาลัย”